T3 Alway's in my hear
Saturday, 2024-05-18, 3:59 PM
Site menu

Login form

Site friends
Phan Nguyễn Phát Thành

[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
Forum » Kỉ niệm T3 » Vui buồn cùng T3 » Lời muốn nói !!!
Lời muốn nói !!!
pearl_thuyDate: Wednesday, 2009-03-04, 4:10 PM | Message # 1
Cái ban ban chủ
Group: Users
Status: Offline
Thấy mấy đứa truyền nhau quyển lưu bút, t cũng muốn làm zống zị để có thể cất zữ lại 49 trái tim...49 nét chữ....và cũng là 49 tình thương còn lại dành cho lớp...và 1 con người còn đang lưu lạc ở nơi xa nữa...nhưng mừh nói thì dễ,còn làm thì rất khó,t không thể nào làm đc điều đó, mặc dù là t rất muốn.... barbarian

lumped Lớp m` bi jờ đâu còn đc bình yên như trước nữa.. moonw ..n` chuyện xãy ra lém, cũng có đứa nói rằng chuyện đó ko lớn, chỉ là chuyện nhỏ...đã ko nhắc đến nữa ngay từ lúc bắt đầu rồi....vậy mừh sao có người cứ làm chuyện càng thêm lớn.... t thấy là ngoài mặt thì ko có j`, còn bên trong thì lại âm thầm đấu đá nhau...if đã không còn làm bạn của nhau đc nữa, thì sao ko coi nhau là người vô hình hết cả đi...sao cứ fải.... Nước để yên dù đục đến đâu cũng có ngày lắng xuốg những j` gọi là cặn bã...để rồi bên trên là 1 lớp nước trong suốt, còn lớp mình ???? Càng để yên thì lại càng đục...cứ như có 1 bàn tay vô hình nào đó không ngừng khuấy động....

sweated Lớp m` là zị đó, ở ngoài nhìn vào thì luôn tưởng rằng đó là 1 khối đại đoàn kết,là 1 mảnh jấy lành lặn, khó rách....nhưng thật sự đó chỉ là những vết nối tạm bợ, sẽ dễ dàng tách riêng ra chỉ = 1 tác động nhỏ dù đó chỉ là cơn jó thoảng wa....Chỉ còn có vài tháng nữa àh là mỗi đứa 1 nơi rồi, thật sự thì t rất wí khoảng thời jan còn lại nì, t rất muốn trong lúc nì đây cò thể làm 1 điều j` đó để mai này sẽ luộn đọg lại trong mỗi đứa 1 kỉ niệm khó phai....

Có lẽ ai đã vào đọc topic nì,sẽ có người nói rằng t bịnh hoạn... bash cũng có người đọc xong và luôn cười rằng t zã tạo hands ...hoặc là có 1 ai đó đồng tình với suy nghĩ của t...Dù vậy t cũng vẫn muốn nói lên rằng t thương T3 lắm, yêu T3 vô cùng luk... heart

Added (2009-03-04, 4:10 Pm)
---------------------------------------------
Ước j` lúc nì đây thời jan có thể dừng lại eye , mọi vật cũng xin đừng chuyển động...và chỉ còn 1 m` t là có thể cử độg...t sẽ ôm thật chặt lấy từng người.. roll ..( cry cái nì hơi khó làm, ngại wá hờ...và cũg ko thể làm đc với 1 số người mừh nono )....hông thôi thì t sẽ nhìn thật kĩ fool từng đứa 1 để có thể đặt từng đứa, từng đứa 1 vào trái tim of t...để hình bóng của T3 ko bao jờ ko xuất hiện trong trái tim t.... Vì t sợ, sợ 1 khi mỗi đứa 1 nơi, 1 cuộc sống mới, bạn bè mới, môi trường mới... ko còn thời jan để liên lạc với nhau, lâu dần rồi t cũng sẽ wên T3... Vì t ko chắc t sẽ nhớ T3 suốt cuộc đời....vì t ko hứa sẽ mãi mãi có T3 trong trái tim nì....vì....làm sao có thể nhớ khi đó là 1 kỉ niệm ko đẹp, ko đáng nhớ, ko có ấn tượng j` cả... Suốt quảng đường 3 năm dài đăng đẳng, chớp mắt rồi thì còn có 3 tháng ngắn ngủi nữa thôi ... thật sự với t ... dù iêu T3 lắm nhưng t chưa hề làm j` cho T3 cả...t muốn làm 1 điều j` đó nhưng sao cảm thấy rất là khó.....

T3 I don't want to say goodbye... oor: ... I want your name forever in my heart... love ... Let's make each other become toghether...and... I wish you always not only happy wine but also success in your life... snap ...
pray :pray: pray
Cám ơn đã ủng hộ......... roll

..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg mÌñђ kO †ђỂ♥ღ::.. ..::ღ♥ђÃÿ qµдÿ đẦµ đỂ ¢ђỈ mỘ† ñgưỜî đдµ♥ღ::.. ..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg kO †ђỂ ¢Ó ñђдµ ♥ღ::.. ..::ღ♥xîñ ñђẮm mẮ† đỂ kђÓε mî đỪñg ưỚ†♥ღ::..

Message edited by pearl_thuy - Thursday, 2009-03-05, 10:52 AM

bamboDate: Friday, 2009-03-06, 12:51 PM | Message # 2
Giang hồ ẩn sĩ
angry HiHi.........Lớp mình xảy ra nhìu chiện thật nhưg mãi sẽ là một tập thể đoàn kết.[size=13]50[/size] trái tim sẽ cùng một nhịp đập chứ ko phải49đâu!!!!!!!!! surprised

socola_ttDate: Friday, 2009-03-06, 1:10 PM | Message # 3
Hiệp khách giang hồ
đúng òy đó như bambo đó jờ có nửa kia của mìh òy khàkhà

"☺☺☺☻☻☻...buỒn và khÓc kO biến đỗi sự lạnh lùng..nước mắt kO làm chO n0 hĩu tất kã..khi buỒn mới bik..chĩ kó mih` mới làm mih` hẠnh phÚc...♥♥♥♥....0kie g00d..♦♦♦"

pearl_thuyDate: Saturday, 2009-03-07, 6:44 AM | Message # 4
Cái ban ban chủ
cám ơn đã ủng hộ biggrin
hj`....trước hết bambo có 1 người đập chung nhịp zới mình ùi.... happy

..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg mÌñђ kO †ђỂ♥ღ::.. ..::ღ♥ђÃÿ qµдÿ đẦµ đỂ ¢ђỈ mỘ† ñgưỜî đдµ♥ღ::.. ..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg kO †ђỂ ¢Ó ñђдµ ♥ღ::.. ..::ღ♥xîñ ñђẮm mẮ† đỂ kђÓε mî đỪñg ưỚ†♥ღ::..

HoAnhTuanDate: Saturday, 2009-03-07, 4:15 PM | Message # 5
Giang hồ ẩn sĩ
cac thanh vien t2 oi,hay nge t ne,nge k cool ,chi con 1nam cuoi a la ta xa nahu oj moi ngoui mot noi oj sao cac ban k gju chi tinh ban cua mih dep de a,sao a troi dat angry

Added (2009-03-07, 4:09 Pm)
phai song tot nhung ngay con lai cua minh voi lop di
chung nua kiem lai tung nguoi de ma chui ma get ma cai lon la kho khan lam do
doan ket voinhau di may ong ngoai ba ngoai oi angry
cool

Added (2009-03-07, 4:11 Pm)
cool

Added (2009-03-07, 4:13 Pm)
do do! cac ban thay chua lop thiu t la dao dong lien thay chua,thay chua wink
y nhu xe dap thiu day sen vay do cool

Added (2009-03-07, 4:15 Pm)
cac ban noi 49 thanh vien vay la cac ban wen t oi pai k cool

pearl_thuyDate: Sunday, 2009-03-08, 5:16 AM | Message # 6
Cái ban ban chủ
đọc lại cái chỗ mì ghi kìa...t2 là có ý j` ???...
mừh mì hông thấy cái câu sau nữa hã ???? và một con người đang lưu lạc ở nơi xa nữa đó....đoạn văn thứ 1 hàng thứ 2 cái chỗ in đậm có gạch đích đoá ông.....
zới lại chuyện xãy ra đâu có ai muốn đâu.....tại hên xui, hoàn cảnh đưa đẩy đẩy đưa nên mới như zị đó >"< cry
chừng nào rãnh zìa lớp chơi....

socola_ttDate: Sunday, 2009-03-08, 6:09 AM | Message # 7
Hiệp khách giang hồ
ùhm chỉ là do hoàn cảnh thui chứ ko ai mún zậy đâu

"☺☺☺☻☻☻...buỒn và khÓc kO biến đỗi sự lạnh lùng..nước mắt kO làm chO n0 hĩu tất kã..khi buỒn mới bik..chĩ kó mih` mới làm mih` hẠnh phÚc...♥♥♥♥....0kie g00d..♦♦♦"

NguyenTanToanDate: Sunday, 2009-03-08, 6:50 AM | Message # 8
Group: Removed

Hehe! Thang bambo dạo này chắc vui lém hé smile smile smile smile

Lam_T3Date: Sunday, 2009-03-08, 7:22 AM | Message # 9
Giang hồ ẩn sĩ
Neu u that su muon om thi ngay mai cho om thoai mai 1 phut 20.000

sunzuriDate: Sunday, 2009-03-08, 8:01 AM | Message # 10
Giang hồ ẩn sĩ
tau thay moi chuyen trong lop riÌu will [color=red]good thoi. happy
chuyen da wa ruÌi ......
thoi dung nhat chuyen buon
[color=blue]minh tin rang lop minh van de nhat thien ha thoi good good applause
bay gio dung wan trong wa van de ma hay nghi ve viec hoc la chinh di .tui miÌnh sap thi ruÌi phai co gang het suc miÌnh roll dry
de thi [color=yellow]dau dai hoc kia
ban phai co ganh nhe con heo

[color=green]note: tui thay bai nay cung dc va dam noi dung su that lop minh,va cung tuc tinhnhieu nguoi nua. ko pai bai viet co y phan dong ma la de khuyen rang moi thanh vien trong lop doan ket hon thoi.

heart lol love wacko
doi voi tui ai ai cung la ban ca ,vi ngoi hoc chung lop 3 nam roi con gi nua ,... hay tao nen nhung ki niem dep nhat surprised biggrin happy

kafela

pearl_thuyDate: Sunday, 2009-03-08, 11:20 AM | Message # 11
Cái ban ban chủ
wink phản động j` chứ....>"< tại buồn wá nổi hứng ngồi viết nên cái topic đó thôi tongue
lớp mình bi jờ là vui lắm rồi chứ còn j` nữa.... chuyện đã wa hông muốn nhắc cũng phải nghĩ àh...
1 móc quan trọng trong lịch sử cuộc đời mà smile

Message edited by pearl_thuy - Sunday, 2009-03-08, 11:29 AM

sunny_9xDate: Monday, 2009-03-09, 2:49 PM | Message # 12
Giang hồ ẩn sĩ
happy happy happy ....cho hỏi cái koi tụi bây ui...sao thấy dạo này hình như lớp bị bảo hoà hay j rùi...tui thấy vô học mà nó sao sao đâu áh...buồn buồn, ko năng nổ hăng hái nữa...mà thịt là tui còn mún đúi nữa...nhưng mà pakon ui...học ít ít và giảm tốc độ lại đi..sau khi làm hồ sơ thì hả chạy...tao thấy đứa nào cũng yếu lắm đó...học nhiều quá ko khéo là tới đó ko đủ sức mà chạy..túm lại sức khoẻ là chính..ok????/ smile smile

" I LOVE T3 "

pearl_thuyDate: Monday, 2009-03-09, 3:30 PM | Message # 13
Cái ban ban chủ
Quote (Lam_T3)
Neu u that su muon om thi ngay mai cho om thoai mai 1 phut 20.000

vậy àh...cám ơn bạn nhiều nha
nhưng mà chắc t ôm 48 đứa kia thôi chứ ôm bạn tốn tiền wá àh....thời buổi bây jờ 20 ngèn cũng là tiền mà...đâu thể tốn tiến vô ích zị chứ....
zới lại bạn đáng já wá cho nên tui cũng đâu zám zới tới wink
1phút 20k, 20k đó tui đem đi đóng tiền để mua tên miền choa lớp hỗng chừng còn có ích hơn nữa áh...
cám ơn về lòng tốt của bạn nha...nhưng xin lỗi lòng tốt của bạn tui ko thể chấp nhận biggrin

satasiDate: Tuesday, 2009-03-10, 1:22 PM | Message # 14
Giang hồ ẩn sĩ
bambo, ai day?

Added (2009-03-10, 1:22 Pm)
trui oi may cung ranh wa heeeeeeeeeee!ma cung hay lam....... dry dry dry dry dry dry wink wink wink wink wink wink wink wink wink wink wink wink wink wink wink wink wink

LapKhuyenTinhDate: Tuesday, 2009-03-10, 7:34 PM | Message # 15
Hiệp khách giang hồ
Đúg vậy! Như pearl Thuy đã nói! 49 trái tim hay 49 net chữ cũg là 49 tìh thươg và còn sót 1 người ở nơi xa kia...Nhưg theo tui, tất cả họ được ví như 50 ngôi sao sáng trên bầu trời và mỗi ngôi sao tượg trưg cho một điều ước vĩ đại nhất. Chúg tui là một thể. Và chỉ ~4thág nữa thôi, chúg tui sẽ ko được cùg nhau. Chíh vì lẻ đó, chúg tui càg phải trân trọg nhữg ngày sau cùg. Chúg tui muốn viết thật nhiều nhật kí để đó sẽ là một phần nhân chứg vinh cửu cho tìh bạn bậc nhất cho chúg tui. Có fải vậy ko các y.
I love T3!

Có một định mệnh biến chúng ta thành anh em: Không ai đi đường một mình, tất cả những gì ta gửi vào cuộc đời của người khác sẽ quay trở về cuộc đời của ta

Forum » Kỉ niệm T3 » Vui buồn cùng T3 » Lời muốn nói !!!
Search:

Copyright MyCorp © 2024
Free website builderuCoz